![Image](admin/assets/cdn/img/nopic_header.png)
นายณรงค์ แผ้วพลสง รองเลขาธิการคณะกรรมการ สกสค. เป็นประธานการประชุมติดตามการดำเนินงานการจัดงาน 75 ปี : จดหมายเหตุ "ทวี บุณยเกตุ" กับครูไทย เมื่อวันที่ 21 ตุลลาคม 2563
นายณรงค์ แผ้วพลสง รองเลขาธิการคณะกรรมการ สกสค. เป็นประธานการประชุมติดตามการดำเนินงานการจัดงาน 75 ปี : จดหมายเหตุ "ทวี บุณยเกตุ" กับครูไทย เมื่อวันที่ 21 ตุลลาคม 2563